loading

Cable ya nguvu na mtengenezaji wa waya wa umeme na uzoefu wa miaka 15.

Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 1
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 2
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 3
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 4
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 5
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 6
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 7
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 8
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 9
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 10
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 11
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 12
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 13
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 1
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 2
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 3
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 4
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 5
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 6
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 7
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 8
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 9
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 10
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 11
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 12
Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474) 13

Kebo ya Kudondosha Huduma (ANSI/ICEA S-76-474)

Maombi
Hutumika hasa kwa matumizi ya huduma ya juu kama vile taa za barabarani, taa za nje, na huduma ya muda kwa ajili ya ujenzi. Hutumika kwa volteji za volti 600 kwa awamu - hadi - awamu au chini na kwa halijoto ya kondakta isiyozidi 75°C kwa kondakta zilizowekwa insulation za polyethilini au 90°C kwa kondakta zilizowekwa insulation za polyethilini iliyounganishwa (XLPE).

Maelezo
Kondakta ina kondakta wa awamu na kondakta asiye na upande wowote. Nyenzo za kondakta wa awamu ni Alumini au shaba na zinaweza kuwa kondakta imara, iliyokwama ya mviringo iliyokwama au iliyobanwa au isiyobanwa. Kondakta asiye na upande wowote ni alumini isiyobanwa ya mviringo au kondakta wa shaba au aloi ya alumini au ACSR au ACSR/AW n.k. Na nyenzo ya kuhami joto ni hali ya hewa nyeusi au polyethilini ya thermoplastic (PE) inayostahimili UV au polyethilini iliyounganishwa msalaba (XLPE).
Kumbuka: Vidhibiti visivyo na upande wowote vinaweza kuwa na insulation au visivyo na insulation.

Vipimo
● Mikusanyiko ya Kebo ya Nguvu Inayoungwa Mkono na ANSI/ICEA S-76-474 Yenye Insulation ya Kutolea Nje Isiyoathiriwa na Hali ya Hewa Iliyokadiriwa Volti 600.
● ASTM B 231 Daraja la AA, A, au B Alumini Iliyoshonwa 1350 (Isipokuwa Unilay Iliyobanwa)
● Viendeshaji vya Alumini 1350 vya ASTM B 400 vyenye Mzunguko Mdogo.
● Viendeshaji vya ASTM B 399 Daraja la AA, au A Aloi ya Alumini-Aloi ya Alumini 6201 T-81 Iliyoshonwa.
● Viendeshaji vya Alumini vya ASTM B 232 Vilivyounganishwa kwa Umbo la Senta, Vilivyoimarishwa kwa Chuma Kilichofunikwa (ACSR)
● ASTM B 549 Kwa Viendeshaji vya Alumini Vilivyo na Mistari ya Kusonga, Chuma Kilichoimarishwa cha Alumini (ACSR/AW)
5.0
design customization

    Oops ...!

    Hakuna data ya bidhaa.

    Nenda kwenye ukurasa wa nyumbani
    Huduma ya Duplex Drop - Viendeshaji vya Alumini
    Neno la MsimboKondakta wa AwamuMjumbe Asiye na UpendeleoKipenyo cha takriban cha KeboUzito wa takriban
    UkubwaIdadi ya wayaUnene wa Insulation ya MajinaUkubwaIdadi ya WayaKipenyo cha Waya
    AWG au KcmilHapana.mmAWG au KcmilHapana.mmmmkilo/km
    AAC/XLPE+AAC
    Pekingese611.14671.5611.192
    Kollie671.14671.5611.594
    Joka671.52671.5612.2100
    Dachshund411.14471.9613.4140
    Spaniel471.14471.9613.9143
    Cairn471.52471.9614.6150
    Doberman271.14272.4716.9220
    Airedale1191.52172.7819.6280
    Basset1/071.521/073.1221.8355
    Malemute1/0191.521/073.1221.6350
    AAC/XLPE+AAAC
    Chihuahua611.1430.5871.6811.498
    Vizsla671.1430.5871.6811.8100
    Harrier411.1448.6972.1213.8149
    Whippet471.1448.6972.1214.4154
    Schnauzer271.1477.4772.6717.5235
    Afghanistan1/071.52123.373.3722.5378
    Heeler1/0191.52123.373.3722.3375
    AAC/XLPE+ACSR
    Seti611.1466 / 11.6811.4109
    Mchungaji671.1466 / 11.6811.8112
    Kichochezi671.5266 / 11.6812.6119
    Eskimo411.1446 / 12.1213.8166
    Terrier471.1446 / 12.1214.4170
    Yorkshire471.5246 / 12.1215.1180
    Chow271.1426 / 12.6717.5262
    Labrador1191.5216 / 13.0020.2339
    Mbwa wa damu1/071.521/06 / 13.3722.5425
    Fahali1/0191.521/06 / 13.3722.3422
    Triplex Service Drop - Viendeshaji vya Alumini
    Neno la MsimboKondakta wa AwamuMjumbe Asiye na UpendeleoKipenyo cha takriban cha KeboUzito wa takriban
    UkubwaIdadi ya WayaUnene wa Insulation ya MajinaUkubwaIdadi ya WayaKipenyo cha Waya
    AWG au KcmilHapana.mmAWG au KcmilHapana.mmmmkilo/km
    AAC/XLPE+AAC
    Haioti611.14671.5612.6148
    Pike670.76671.5612.1139
    Patella671.14671.5613.2154
    Albus671.52671.5614.3170
    Fusus411.14471.9615.0221
    Limpet471.14671.5614.9208
    Oyster471.14471.9615.8230
    Argo471.52471.9616.9249
    Kome271.14272.4719.0347
    Thia271.52272.4720.1370
    Kome271.14471.9617.9312
    Pirula171.52172.7822.4465
    Hyas1191.52172.7822.2450
    Konokono1/071.52272.4723.2517
    Murex1/071.521/073.1224.6572
    Purpura1/0191.521/073.1224.4554
    Nassa2/071.522/073.5027.1706
    Trofoni2/0191.522/073.5026.8684
    Quahog3/072.033/073.9331.3920
    Ione3/0192.033/073.9331.0892
    Melita3/0191.523/0192.3929.7845
    Coquina4/071.524/074.4233.01082
    Mgongo4/072.034/074.4234.51134
    Apus4/0192.034/074.4234.11098
    Portunus4/0192.034/0192.6834.21098
    Chiton266.8192.03266.8193.0138.41379
    Alverno300372.034/0192.6837.81386
    Mlezi336.4192.03336.4193.3842.41707
    AAC/XLPE+AAAC
    Minex611.1430.5871.6812.8154
    Kiboko671.1430.5871.6813.4160
    Neno la MsimboKondakta wa AwamuMjumbe Asiye na UpendeleoKipenyo cha takriban cha KeboUzito wa takriban
    UkubwaIdadi ya WayaUnene wa Insulation ya MajinaUkubwaIdadi ya WayaKipenyo cha Waya
    AWG au KcmilHapana.mmAWG au KcmilHapana.mmmmkilo/km
    AAC/XLPE+AAAC
    Artemia411.1430.5871.6814.4205
    Crad471.1430.5871.6815.2214
    Kamba411.1448.6972.1215.3231
    Barnacle471.1448.6972.1216.1239
    Solasta271.1448.6972.1218.2322
    Paguru271.5248.6972.1219.3345
    Uduvi271.1477.4772.6719.4362
    Kamba271.5277.4772.6720.5385
    Sanderab1/071.5277.4772.6723.6532
    Echinus1/0191.5277.4772.6723.4514
    Gammarus1/071.52123.373.3725.1597
    Leda1/0191.52123.373.3724.9579
    Samaki aina ya Crayfish2/071.5297.6573.0026.0655
    Sipho2/0191.5297.6573.0025.7633
    Abalone2/071.52123.373.3726.8691
    Spirula2/0191.52123.373.3726.5669
    Dungenese2/071.52155.473.7827.7736
    Saiklopu2/0191.52155.473.7827.4714
    Konokono3/071.52123.373.3728.6809
    Fulgur3/0191.52123.373.3728.4781
    Balanus3/0192.03123.373.3729.8828
    Kaa wa mawe3/071.52195.774.2530.5904
    Flustra3/0191.52195.774.2530.3884
    Crisia3/0192.03195.774.2531.7931
    Ngisi4/071.52155.473.7831.61001
    Arca4/0191.52155.473.7831.3966
    Bugula4/0192.03155.473.7832.71018
    Kingcrab4/071.52246.974.7733.81131
    Lepas4/0191.52246.974.7733.41096
    Cassis4/0192.03246.974.7734.91147
    Saifoma4/071.52123.373.3730.8957
    Mitre4/0191.52123.373.3730.4921
    Argonaut336.4192.03246.974.7740.51579
    Nautilis336.4192.03394.5193.6643.41787
    Neno la MsimboKondakta wa AwamuMjumbe Asiye na UpendeleoKipenyo cha takriban cha KeboUzito wa takriban
    UkubwaIdadi ya WayaUnene wa Insulation ya MajinaUkubwaIdadi ya wayaKipenyo cha Waya
    AWG au KcmilHapana.mmAWG au KcmilHapana.mmmmkilo/km
    AAC/XLPE+ACSR
    Paludina611.1466 / 11.6812.8165
    Voluta671.1466 / 11.6813.4171
    Bolma671.5266 / 11.6814.5188
    Scallop411.1466 / 11.6814.4217
    Strombus471.1466 / 11.6815.1225
    Carnea471.5266 / 11.6816.2244
    Whelk411.1446 / 12.1215.3249
    Periwinkle471.1446 / 12.1216.1257
    Calma471.5246 / 12.1217.2277
    Jogoo271.1446 / 12.1218.2340
    Gebia271.5246 / 12.1219.3363
    Konki271.1426 / 12.6719.4391
    Uca271.5226 / 12.6720.5414
    Vermeths171.5216/13.0022.9520
    Atya1191.5216 / 13.0022.6506
    Janthina1/071.5226 / 12.6723.6561
    Ranella1/0191.5226 / 12.6723.4543
    Neritina1/071.521/06 / 13.3725.1642
    Cenia1/0191.521/06 / 13.3724.9624
    Cavolinia2/071.5216 / 13.0026.0691
    Clio2/0191.5216 / 13.0025.7669
    Runcina2/071.522/06 / 13.7827.7794
    Triton2/0191.522/06 / 13.7827.4772
    Sanddollar3/071.521/06 / 13.3728.6854
    Aega3/0191.521/06 / 13.3728.4827
    Pisa3/0192.031/06 / 13.3729.8874
    Cherrystone3/071.523/06 / 14.2530.5983
    Mursia3/0191.523/06 / 14.2530.3956
    Mysis3/0192.033/06 / 14.2531.71003
    Samaki aina ya Cuttlefish4/071.522/06 / 13.7831.71059
     95b7916b-4560-4071-95bb-c11de6419613

    Viendeshaji vya awamu: Alumini ngumu inayotolewa 1350 (AAC)

    Insulation: XLPE, sugu kwa UV.

    Inaungwa mkono na upande wowote: Aloi ya alumini-6201 (AAAC)

    Kondakta wa taa za barabarani: Alumini ngumu inayochorwa 1350 (AAC)

    Utambulisho wa kiini: Mbavu au nambari au mistari ya rangi.

    ICEA S-76-474, Toleo la 2020, 2020 - Kiwango cha Mikusanyiko ya Kebo za Umeme Zilizoungwa Mkono na Upande Wowote zenye Insulation ya Kutobolewa Inayostahimili Hali ya Hewa Iliyokadiriwa Volti 600.
    Kiwango hiki kinatumika kwa vifaa, miundo, na upimaji wa mikusanyiko au kondakta moja zinazokusudiwa kwa ajili ya kupigwa kooni, kondakta za awamu za kubeba mkondo wa umeme wa dielectric zilizotolewa na kondakta za umeme zisizo na waya au zilizofunikwa zinazotumika kama waya na nyaya zinazostahimili hali ya hewa zilizoning'inizwa kutoka kwa miundo inayounga mkono kwa ajili ya usambazaji wa nishati ya umeme wa juu.
     1745985627005
    图片1

    KINGYEAR kuanzia 2013-2018 ni kwa ajili ya biashara na usindikaji wa ndani kwa baadhi ya makampuni ya biashara ya nje. Kiasi cha wastani cha mauzo ni takriban RMB 320,000,000 kwa mwaka. Kwa soko la nyaya nje ya nchi, Kuanzia Mei iliyopita hadi sasa tumepanua soko letu hadi Bolivia, Peru, Dominika, Ufilipino, Vietnam, Thailand, Iraq, Mongolia, Indonesia na baadhi ya nchi za Afrika. Kwa jumla ya mauzo zaidi ya USD10,000,000.

    Faida

    图片1
    01
    Ubinafsishaji
    Kutoa miundo iliyoundwa mahususi ili kukidhi mahitaji maalum.
     e33662d1879eafe1908226c622487733
    02
    Huduma ya Baada ya Mauzo
    Kuhakikisha usaidizi endelevu na kuridhika baada ya ununuzi.
     1e5995565f473f4ad0ccf4887329af11
    03
    Uwasilishaji kwa Wakati
    Kujitolea kwa ratiba za uwasilishaji za haraka na za kuaminika.
     aa25ac5ad69aef588d85a58747ada664
    04
    Mafunzo na Nyaraka
    Kutoa nyaraka za kina kwa ajili ya urahisi wa uendeshaji na matengenezo.

    FAQ

    1
    S:Sikupata bidhaa ninayohitaji katika ukurasa huu?
    J: Kama hukupata aina ya bidhaa unazohitaji, tafadhali wasiliana nasi moja kwa moja, tutakujibu haraka.
    2
    Swali: Kiasi chako cha chini cha kuagiza ni kipi?
    J: Siyo uhakika sana, unaweza kuthibitisha hilo nasi. Kwa kawaida, itakuwa tani 5.
    3
    Swali: Muda wako wa kujifungua ni upi?
    J: Inategemea kama tuna hisa ya aina yako. Kwa kawaida, inachukua kama siku 7-15 kufikia uzalishaji.
    4
    Swali: Ninawezaje kupata sampuli kutoka kwa kampuni yako? Je, sampuli ni bure?
    J: Ikiwa unahitaji sampuli ili kuangalia ubora, tafadhali wasiliana nasi, tutakutumia sampuli ya bure, lakini ada ya usafirishaji inapaswa kulipwa.
    5
    Swali: Vipi ikiwa bidhaa tunayohitaji ina tofauti fulani katika vipimo kutoka kwako?
    J: Tofauti yoyote, tunaweza kubuni na kutoa kulingana na maombi yako, ambayo ni pamoja na saizi, rangi, nyenzo, mahitaji ya usindikaji nk.
    Niulize sasa, pata orodha ya bei.
    Acha tu barua pepe yako au nambari ya simu katika fomu ya mawasiliano ili tuweze kukutumia nukuu ya bure kwa anuwai ya miundo yetu!
    Bidhaa Zinazohusu
    Je, uko tayari kufanya kazi nasi?
    Tupate hapa: 
    Kiwanda cha cable kutoka 2007-2018 ni hasa kwa biashara ya ndani na usindikaji kwa biashara zingine za kuuza nje. Kiwango cha wastani cha mauzo ni takriban RMB 320,000,000 kwa mwaka. Kwa ajili ya soko la nyaya za nje ya nchi, Kuanzia mwisho wa Mei hadi sasa tumepanua soko letu hadi Bolivia, Peru, Dominika, Ufilipino, Vietnam, Thailand, Iraq, Mongolia, Indonesia na baadhi ya nchi za Afrika. 
    Product Lives
    Customer service